W88love - Dien dan w88love

W88love dien dan thanh vien w88. W88love noi cac thanh vien gap nhau

You are not logged in.

#1 2020-08-28 04:50:40

VelmaI967
Member
From: Brazil, Votuporanga
Registered: 2020-08-28

Devi Devi Hì chao xìn girl

Diễn đàn Game VN                                                                   GirlLovesRomance                                                                                                                                                                         Hoạt động cuối:    4/9/20 lúc 03:03       Tham gia ngày:    18/6/14    Bài viết:    561    Đã được thích:    562        Điểm thành tích:    93                                                   2.
Devi Devi.
tingogo2016.
2.
Devi Devi.
tingogo2016.
Giới tính:    Nữ               Web:    http://novels.forumy.tv/           Nơi ở:    Blah blah           Nghề nghiệp:    Lên đời sinh viên rồi                                               Tweet                                                                                                             GirlLovesRomance.
, Nữ,  Blah blah                      GirlLovesRomance được nhìn thấy lần cuối:              4/9/20 lúc 03:03                             Tin nhắn hồ sơ.
Hoạt động gần đây.
Các bài đăng.
Thông tin.
Devi Devi      Hì chao xìn girl, ta làm bạn nhé big_smile                    1/10/16                                                                           thích bài này.
Oki big_smile        10/10/16.
Không trả tiền thì vẫn úp được mà hơi bị lâu à nha, cắm nguyên ngày đó.
Mà trả tiền tốn 5k hay 10k gì đó nó úp lên phà phà đó em                    18/8/16.
Nhưng em không ở VN chị ạ, nên không trả được        18/8/16.
Vậy thì mạng bên đó mạnh ko, nếu mạnh thì úp đi smile        18/8/16.

Tại Fshare ko share nick cho người khác xài đc

nếu không chị cho em xài ké rồi.
TK chị có $ đây smile        18/8/16.

À chị cài base cho tới Intro nha

gameplay thì bình thường nhưng vô create tạo xem là bị sad(:                    18/8/16.
Em cài sims 3 bằng link nào hả em, sao chị cài của link gamevn fshare mà vô cas tạo sims.
Tạo được lâu chút cái bị diss ra luôn sad(                    18/8/16.

Em down bằng cái link diễn đàn simsvn cho cơ (MEGA)

chỉ tiếc là forum sập rồi.

Graphic card vs RAM của chị có ổn không thế

18/8/16.
ổn nhé dư sức luôn, bạn chế còn bảo cài full exp được nữa.

Mà bên chế gần full luôn chỉ thiếu bản Show Time        18/8/16

Thế không trả tiền trên fshare có up lên đấy được không chị.
Nếu được thì em up, tại em không ở vn nên cũng không biết trả thế nào.
18/8/16.
Em có nick FB ko, tên nick fb em là gì chị quên mất rồi bé ơi sad                    18/8/16.
Ủa chị add nick em rồi mà, là Diu Vô Thức đó chị.
18/8/16.
Em đi học bên đó hay định cư bên đó.
Ờ bên Nga lúc sims 4 vừa ra là ịn mác 18+ rồi mà :5cool_big_smile:                    7/12/14.
trôi sông lạc chợ đâu bên đó vậy em :2cool_misdoubt:                    7/12/14.
chắc do lỗi đó em, mà em thức khuya kinh thế                    5/12/14.

Em được 50 bài viết thì vào Bảng điều khiển up sign

Tuy nhiên do dạo này các trang web bị nhà nước triệt tiêu nên 4rum đang thi hành chính sách tạm thời tắt sign các thành viên bình thường.

Do đó chỉ có Mod trở lên mới có thể để sign được                    15/11/14

Đương nhiên rồi ^^ comic nào có chap mới là mình tự qua cmt liền à bạn đừng lo hehe big_smile                    2/9/14.
Phần 1 nè em ^^ http://forum.gamevn.com/showthread.php?950840-Comic-Earl-s-Story-18                    7/8/14.
Hình như em chưa đủ 50 post ko up hình avatar riêng đc                    4/8/14.

:5cool_ops: Chị chưa gặp vậy bao giờ từ lap tới desk                    29/7/14

:5cool_ops: ờ chị chưa gặp tình trạng ấy bao giờ, nếu em biết rồi thì được rồi :5cool_big_smile:                    28/7/14.
dùng cái này khi em muốn reply cho đúng 1 bài post của ai đó Reply With Quote   Thí dụ muốn reply chị thì ngay bài post của chị em chọn Reply With Quote                    28/7/14.
Ừm có gì đâu bạn, cứ từ từ thưởng thức đi hihi big_smile                    22/7/14.
Ừm có gì đâu bạn, cứ từ từ thưởng thức đi hihi big_smile                    22/7/14.
Chào bạn, hi.

Nếu có rảnh thì mong bạn ghé qua xem thử truyện Bella của mình và để lại nhận xét nhé

cảm ơn bạn nhiều :x big_smile :"> <3 ~                    21/7/14.
ờ chị mất laptop nhưng dữ liệu lưu trên mạng, giờ chỉ down về sắp xếp lại thôi nhưng mà có 1 time dài chị ko up lên nên khúc đó down lại từ đầu T.
T                    18/7/14.
nãy giờ chị đang down đồ tứ tung để khôi phục cơ sở dữ liệu ngày xưa nên chưa có tập trung chém gió được                    17/7/14.

1                2       Tiếp >

Xem.
Xem.
Giới tính: Nữ                           Web: http://novels.forumy.tv/                    Nơi ở:                     Nghề nghiệp: Lên đời sinh viên rồi                                          Một con hâm, yoh!!!!!!!!.

Nội dung:                 Tìm tất cả nội dung bởi GirlLovesRomance
Tìm tất cả chủ đề bởi GirlLovesRomance

Click vào hình sẽ dẫn đến link đọc comic.
Đọc "chùa" là tội ác, cách duy nhất chứng tỏ mình không đọc "chùa" là để lại comment     ​.
Tên tài khoản hoặc địa chỉ Email:                 Bạn đã có tài khoản rồi.
Duy trì đăng nhập                                                              Diễn đàn Game VN                                                                   GirlLovesRomance.
Liên kết nhanh.
Liên kết nhanh.
Được gửi bởi thành viên:                                 Mới hơn ngày:.
Giao diện    vB 3.x - Fixed.
Lên&nbspđầu&nbsptrang.

Board footer