W88love - Dien dan w88love

W88love dien dan thanh vien w88. W88love noi cac thanh vien gap nhau

You are not logged in.

#1 2020-09-13 13:09:40

Rosario56Y
Member
From: France, Bethune
Registered: 2020-09-12

COM” Bảng xếp hạng Bác sĩ nha khoa 2

Game Bác sĩ nha khoa 2.
Bạn đang chơi trò chơi Bác sĩ nha khoa 2 là một game online hay tại chuyên mục Game Bạn gái của  Trò Chơi Việt .
Hiện tại đang có  cao thủ đang trực tuyến 24h chơi game vui này cày điểm và cùng  vì nó quá hay.
Thật khủng và đông vui.
nếu thấy trò chơi hay hãy  và chia sẻ tới bạn bè nhé.
» Bạn gái » Bác sĩ » Bác sĩ nha khoa 2        Chơi trò chơi bác sĩ nha khoa 2 tại  TRÒ CHƠI VIỆT  – game-bac-si-nha-khoa-2           5  5  6     6 4 2 1      Yêu thích     Toàn màn hình              Bạn có thích game này không.

Có  Không  4      4        50%   Giới thiệu trò chơi bác sĩ nha khoa 2

Các bé yêu ham nghịch ngợm và rất thích ăn bánh ngọt nhưng lại không chịu đánh răng nên đã bị sâu răng.
Tuy không nghiệm trọng nhưng các bé luôn cần có sự chăm sóc chu đáo từ bác sĩ.
Bạn hãy tham gia game bạn gái hay bác sĩ nha khoa 2 và nhập vai vào một bác sĩ  chuyên nghiệp  để chăm sóc các bé nhé.
HƯỚNG  DẪN CÁCH CHƠI  BÁC SĨ NHA KHOA 2 Nhiệm vụ trong trò chơi bác sĩ nha khoa 2 của bạn là chữa trị tận gốc bệnh sâu răng cho các bé để bé có được một hàm răng chắc khỏe.

Bạn hãy sử dụng chuột trái  bấm và di chuyển để thực hiện các thao tác trong game

Hình ảnh play trong game bác sĩ nha khoa 2.
Tham gia trò chơi hay và nhanh chóng nhổ bỏ những chiếc răng đã bị hỏng và thay thế những chiếc răng mới vào.
Hàn lại những chiếc răng bị sâu đục lỗ để hàm răng trở lên chắc khỏe.
Dùng bàn chải loại bỏ những mảng bám để hàm răng trở nên trắng sáng.“Game bác sĩ nha khoa 2 hay tại  TRÒCHƠIVIỆT .
COM”   Bảng xếp hạng  Bác sĩ nha khoa 2.

Cao thủĐiểm    Hiện chưa có ai ghi điểm

hãy chơi và trở thành người đầu tiên ghi danh trên bảng điểm game này         Anh hùng Sarms       Hành trình của vị thần       Làm đẹp buổi sáng       Mèo ném kẹo       Xếp hình khủng long       Chú khỉ buồn online 36       Cao thủĐiểm             Xem thêm Game Bác sĩ     Trang trí bánh sinh nhật.
Barbie săn tìm hoàng tử.
Gà tây nướng.
Khung trời mơ ước.
Thú cưng dễ thương.
Thời trang hoàng tử và công chúa.
Ladybug Kissing.
Những nàng công chúa Disney.
Jerry kissing.
Lớp học nấu ăn 4.
Nhanh tay nối điểm.
Instagram của Barbie.
Ếch con phiêu lưu.